Bayani
* Babu ƙarin aikin ƙasar tare da guntun lokacin shigarwa da ƙananan saka hannun jari
* Haɗin kwayoyin halitta na rarraba photovoltaic da carport na iya yin samar da wutar lantarki da filin ajiye motoci wanda ke da fa'idodin yanayin aikace-aikacen.
* Carport na hotovoltaic kusan babu ƙuntatawa na yanki, suna da sauƙin shigarwa, kuma suna da sassauƙa da dacewa don amfani.
* Carport na hotovoltaic yana da kyakkyawar ɗaukar zafi, wanda zai iya ɗaukar zafi don motar kuma ya haifar da yanayi mai sanyi.Idan aka kwatanta da talakawa membrane tsarin carport , shi ne mai sanyaya da kuma warware matsalar high zafin jiki a cikin mota a lokacin rani.
* Hakanan za'a iya haɗa tashar mota ta hotovoltaic zuwa grid har zuwa shekaru 25 don samar da wutar lantarki mai tsabta da kore ta amfani da hasken rana.Baya ga samar da wutar lantarki ga jiragen kasa masu sauri da kuma cajin sabbin motocin makamashi, sauran wutar lantarkin kuma za a iya haɗa su da grid, ta hanyar haɓaka kudaden shiga.
* Za'a iya daidaita ma'aunin gini na tashar mota na hotovoltaic zuwa yanayin gida, kama daga babba zuwa ƙarami.
* Carport na hotovoltaic kuma na iya zama shimfidar wurare, kuma masu zanen kaya za su iya tsara fa'ida mai amfani da kyan gani da kyau dangane da gine-ginen da ke kewaye.
Carport na hotovoltaic | |
Abubuwan Shigarwa | |
Tsohuwar adadin kayayyaki | 54 |
Yanayin shigarwa na modules | A kwance shigarwa |
Matsayin ƙarfin lantarki | 1000VDC ko 1500VDC |
Ma'aunin injina | |
Matakin hana lalata | Har zuwa C4 ƙira mai tabbatar da lalata (Na zaɓi) |
Foundation | Siminti ko a tsaye matsa lamba tushe |
Matsakaicin saurin iska | 30m/s |
Na'urorin haɗi | Ma'ajiyar makamashi, tarin caji |